รอยขีดแบบนี้ จะทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 13 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รอยขีดแบบนี้ จะทำไงดีครับ

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    เอามาให้ผมจาร

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ส่งมาให้ผมก็ได้นะคับอาจาร์ย....^^

3. เจียร ออกครับ จะได้ไม่มีรอย 555

4. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    บ้านเลขที่10หมู่3ต.วังหว้า อ.แกลง จ.ระยอง. 21110. เก้บเงินปลายทางเลยครับจาร

5. ขัดเบอร์1000ครับ แล้วพ่นใหม่หายชัวร์ครับ

6. มีพอดีเลยครับ

7. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    เบอร์พัน มันเหนื่อยครับจารย์ เอาเบอร์ บัญชี จารย์มาดีกว่าไม่เหนื่อยแถมได้ตังส์ด้วย อิอิ

8. ถ้าขัดเสรจ พ่นสีเขียว แล้วแชทมาบอกผมนะครับ ขอบคุณครับ อาจารย์ ^_^

9. แนะมีแต่คนจ้อง

10. ไม่อยากหุ้มเคฟล่าครับ ถ้าขัดก็ต้องพ่นสีใหม่ พ่นสีพลาสติก ก็ต้องมีน้ำยารองพื้นพลาสติกอีก ทำไมมันยุ่งยากจังเลยครับ

11. ส่งมาครับผมทำให้อจ

ทำสีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้