ไปร้านที่นัดบอกกันมั้ย !!! ว่าจาชวนขับไปดูเล่นๆ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    คัยว่างงงมั่งมั้ยคับบบบบบ อยู่ที่พระราม 5
    ไปไม่เครียดดดดด ไปขับรถเล่น แล้วจาพาไปดู ร้านคับบบบบบ
    มีคัยจาไปมั่งงง คิดว่าไปขับรถเล่นนนน กลุ่มเล็กๆ ก็ได้
    เพ่โอมไป ขับรถเล่นมั้ยยย... นัดจาได้ไปคุยก่า เพ่เจ้าของร้านด้วย
    คัยสนจัย รบกวน ตอบทีน๊ะคับบบบบ ว่าจาไป ไม่เกิน วัน พุด ไม่ก็ เสานี้.....

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    นัท เข้าไปในร้าน คุยกะเจ้าของร้านเลย ว่าจามามีทติ้ง ด้ายป่าว

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ok ค๊าฟฟฟฟฟ เ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สถานที่คงแน่นอนแล้วนะครับ เพราะช้ากว่านี้เดี๋ยวจะเตรียมตัวกันไม่ทัน นัดกลางวันอาจจะร้อนไปนิดนะ แต่เย็นคงจะโอเค

คุยบ้างแล้วนะ แต่ยังไงจะบอกรายละเอียดเค้าอีกทีนึงนะ ผมประมาณคนไว้ 15 คนก่อนนะ
    ปกติเค้าจะเปิด17.00 แต่เราจะเล่นตั้งแต่บ่ายก็อาจจะมี ค่าตริป เด็กเสริฟกับพ่อครัวนิดหน่อย
    ผมว่าแรกเข้าเก็บคนละ 200 บาท เหมือนเดิมก่อนนะ

แถวพระราม5 ก็ทำเลดีนะครับ ไว้เทสรถกันได้ทั้ง Drag และ Drift

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้