เรียน พี่น้อง NV สระบุรีและใกล้เคียง พรุ่งนี้(14 เมษายน) เก้าโมงเช้าเป็นต้นไป ใครว่าง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 13 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียน พี่น้อง NV สระบุรีและใกล้เคียง พรุ่งนี้(14 เมษายน) เก้าโมงเช้าเป็นต้นไป ใครว่าง เชิญที่แผนกวิชาช่างยนต์ วิทยาลัยสารพัดช่างบุรีครับ มีขาใหญ่จากบางกอกมาเยี่ยมเยือน

1. เสียดายจัง ยุ ตจว. ไม่งั้นไม่พลาดครับ (2ครั้งแล้ว)

2. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ใครมาละครับจาร

3. เปิดเผยไม่ได้ครับ เพื่อความปลอดภัยของขาใหญ่ครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พี่ดิว กะพี่แจ็คแน่ๆเลย

5. หนูร้อยเม้นต์ ว่างหรือเปล่าครับ เอาเรามาตรวจสภาพได้ครับ เผื่อพี่น้อง NV เขาจะได้ว่าง ๆ กันครับ จะได้ไม่เงียบเหงา

6. ผมมาอุดรครับเสียดายไม่งั้นผมไม่พาดแน่นอนครับ

7. Rachel Ko

Rachel Ko Guest

0
    0
    0
    เหมือนมีใครจุดธูปเรียก

8. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ชื่อใหม่ ^_^

9. ไม่พลาดมาเยี่ยมแผนกช่างยนต์หรือไม่พลาดอะไรครับ

10. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    Yuttana Meebubpha. มาป่าว

11. มาเที่ยวหาอาจารย์ครับ

12. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
  13. หรือมีจุดประสงค์อย่างอื่นกัน วิทยาลัย ฯ ผม เป็นทางผ่านอยู่แล้ว ไม่เห็นมีใครจะแวะเลย

14. ปลาติดเป็ดหลายตัวเลยครับอาจารย์ 555+

15. หนูร้อยเม้นต์ว่างหรือเปล่าจ๊ะ พรุ่งนี้วิทยาลัย ฯ จะได้ครึกครื้นหรือเงียบเหงาจ๊ะ

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อิอิมีหนูร้อยเม้นต์ด้วย

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    น่าไป แผนกช่างยนต์จะได้ไม่เงียบ

18. น้องร้อยเม้นต์เขามาทำแก้มแดงแล้บ พี่ 21 เม้นต์ไปไหนครับ หรือหลับแล้ว

19. ตีรถกลับ หระรี เลยดีมั้ย5555. ยังยุ นครพนมยุครับ

อยู่ที่ใจครับ ใจถึงหรือเปล่า น้องร้อยเม้นต์ว่าไง พี่ ๆ NV เขารอคำตอบ เพื่อประกอบการตัดสินใจอยู่จ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้