หาสเกิร์ตหน้าของ nv แถวระยองมีร้านไหนแนะนำบ้างคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไม่หล่อ แต่จนมาก ธรรมแก้ว, 14 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หาสเกิร์ตหน้าของ nv แถวระยองมีร้านไหนแนะนำบ้างคับ

1. แบบไหนครับ

2. ผมอธิบายไม่ถูกนะครับคือเมื่อก่อนเคยมีแต่มันหักนะครับก็เลยจะหาใหม่

3. เด๋วถ่ายรูปให้ดูครับ

4. Thaillnj Nueng ลิ้นยางก้อสวยนะครับ ไม่แตกด้วยเด๋วให้น้องลงรูปให้ดู

5. มันหักไปแล้วข้างหน้ามันดูขาดๆนะครับ

6. ครับขอดูหน่อย

7. อ๋อมันเป็นไฟเบอร์ครับแตกแล้วลามเลยทำไงก้อไม่จบแนะนำให้ถอดออกแล้วใส่แค่ลิ้นหน้าอย่างเดียวแหล่มกว่า(แล้วแต่ชอบนะครับ)

8. อันนี้ของผมครับ

9. คนรู้จักก็แนะนำมาเหมือนกันแต่ไม่รูจัก และขอมูลเลยนะครับ (555มือใหม่นะครับ)

10. ตรงไหนคือลิ้นนะครับดูไม่ค่อยเป็นนะครับ

11. ผมอยู่สัตหีบยินดีให้คำปรึกษาครับ สมาชิกโซนระยอง ก้อเยอะครับ

12. ขอบคุณมากนะครับ เด๋วขอแอดเพื่อนนะครับพอขอความรู้และความชอบในแบบเดียวกัน

13. ยินดีครับ

14. Thaillnj Nuengคนนี้ก็ระยอง,สัตหีบครับ

15. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    อดีตที่เคยดูดี แต่ตอนนี้ไม่มีแล้ว หุหุ

16. คนนี้Paul Chanatuthพี่ฐาพ่อลูกอ่อน(ดุมาก)ระยอง เช่นกัน

17. สวยครับ ชอบๆ

18. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    อยุ่ตรงไหนของระยองครับ

19. ผมเป็นแถวท่าเรือแปลงนครับแต่มาทำงานที่ปลวกแดง

20. เอารูปลิ้น ยางให้เค้าดูหน่อยดิThaillnj Nueng

ปลวกแดงใกล้ น้าแมน นะจ๊ะ ดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้