ผ้าเบรคหลังหมด ช่วยแนะนำทีครับ ว่าจะเปลี่ยนของอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย THE BOY, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ผ้าเบรคหลังหมด ช่วยแนะนำทีครับ ว่าจะเปลี่ยนของอะไรดีครับ...
    ใครใช้ตัวไหนดีรบกวนชี้แนะด้วยครับ...:cool:

2. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    เห็นอ๊อบ..เคยลองผ้าที่เอามาขายใน...ศูนย์ยาง..??(ไรซักอย่าง)

จำมะได้อ่ะ....:eek::eek:

แต่รู้มาว่า...นิ๊ม นิ่ม กดเบาๆ หรือจะกดแรงๆ ก้อไม่กัวสึก ไม่เจ็บ...:)

ที่สำคัญค่าอ๊อบ...เอ๊ย อ๊อบว่า ค่าตัวไม่ได้อัพเกินคุณภาพจริงซะด้วยครับ

ลองหาข้อมูลดูนะ....อิอิ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ บ น ดิ ก คั บ เ พ่ บ อ ย ห นึ บ ดี

4. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    เบนดิก หยุดอากาศยาน อีกแรงคร้าบ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้