ภาพจากงานวันเกิดเฮียเป็กซ์ 15-03-2008

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ภาพจากงานวันเกิดเฮียเป็กซ์ 15-03-2008

2. jnismo

149
    7
    0
    งานนี้คุณอ๊อดกับภรรยาไปด้วยนะครับแต่แกกลับก่อยเลยไม่ได้ถ่ายรูปเลย :(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2008
  3. jnismo

149
    7
    0
    รูปต่อไปเป็นรูปหลังคา T-BAR ของพี่ฤทธิ์ครับที่เฮียอ๊อดจะขนไปให้พี่ฤทธิ์ :D

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขอโทษจริงๆครับ คือต้องไปงานอื่นต่อด้วย ที่ร้านแม่ปรุงปลาเผาและยังต้องเอาของไปส่งพี่ฤทธิ์ต่ออีก สุขสันต์วันเกิดนะครับเป๊ก

5. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดคับเพ่เป๊ก
    ขอให้ร่ำรวยเงินทอง
    มีน้องข้างกายเยอะๆๆนะคับบบบบบบบบบ

6. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับเป๊ก มีความสุขมากๆ รั่วรวยเงินทอง

7. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    หลังคา t-bar แบบจบๆ ขายกันเท่าไหร่ครับ

8. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ....................

9. สุขสันต์วันเกิดนะครับ k.เป๊ก ......

10. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    HBD ครับ ดูพี่เป๊กจะดูสมบูรณ์จังเลยนะครับ :D:D อ้อ แล้วทีบาร์ จะเหลือถึงผมบ้างมั้ยเนี้ยพี่อ๊อดครับ

11. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ไม่ต้องกังวลครับ เรื่องทีบาร์ คนที่เคยบอกผมไว้จะหาให้ทุกคนครับ ใครอยากได้ก้บอกกันนะครับ ไม่ใช่มาถึงแล้วจะเอาๆ ผมไม่มีแจกนะครับ อ้อ...อีกอย่างคือผมไม่ใช่ร้านอะไหล่ อะไรทีมีก็แบ่งๆกันไป อะไรที่ไม่มีก็บอกตามนั้นครับ

12. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ถ้าใครเจอที่ไหน ก็บอกต่อๆกันในกระทู้ได้นะครับ...

13. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0

รับทราบครับผม :):)

14. jnismo

149
    7
    0
    เดี๋ยวเอาไปให้ที่เชียงใหม่เลย อิอิ :D

15. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดขิให้รำรวย สุขภาพแข็งแรงครับ

16. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    โห พลาดวันเกิดพี่เป้กไปซะแล้ว ไม่น่าเรยเรา หุหุ ขอโทดค้าบ
    แต่ยังไงก็สุขสันวันเกิดนะคับพี่ ไม่เจอกันนานมาเลยอ่า
    มีทติ้งหน้าคงได้เจอกานนะค้าบ อิอิอิ

ป.ล.ขอให้มีความสุขมากๆนะค้าบ

17. pek_photo

4,594
    1
    0
    THANK JA.......................

18. fyi

fyi New Member Member

15
    0
    0
    เซ็งเป็ด อดไป ช่วยโทรบอกด้วยนะคร้าบบบบ

19. pek_photo

4,594
    1
    0
    ผู้ใดมีเบอร์ผมอยู่ก็รบกวนช่วยโทรมาหาบ้างก็ได้นะครับ

เห็นมีแต่ตาบอล อดีตประธาน โทรมาคนเดียวเองอ่ะ

เบื่อ ๆ เหงา ๆ หรืออยาก drink ก็โทรมาชวนกันได้นะ

( 089-403-4144 , 086-025-9000 )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้