จะเปลี่ยนหลอดไฟรถพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยซิค่ะ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย ChocoLazy, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    คือจะเปลี่ยนหลอดไฟหน้ารถค่ะ

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้พี่ๆคิดว่าถ้าเปลี่ยนแล้วมันจะดีมั้ยค่ะ

รถเปนสีแดงนะค่ะ พี่ๆช่วยแนะนำด้วยยนะค่ะ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    แบบถูกๆตังก็ หลอดสีๆที่ขายในบ้านเราอ่ะครับ ถูกดีหลอดละ 60-80 โดยประมาณ แต่ถ้าอยากเท่จิงๆต้องเล่น ซีนอนของแท้ครับ ประมาณ 4900 บาท แต่ราคาต่ำๆกว่านี้ก๋มีครับต้องหาดู

3. juntcivic

1,549
    34
    0
    อ๋อ ลืม เรื่องสี แล้วแต่ชอบเลยครับ

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    สีเดิมๆ ส่องสว่างแจ่มสุดๆแล้วครับ แต่มันไม่เท่เท่านั้นเองครับ

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถูก :D

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ของเดิม ดีแล้ว ระบบไฟเขาคำนวณมาหมดแย้ว
    เปลี่นยสี เคยมีเพื่อนบอกโดนจับด้วย กม ระบุบไว้
    ไม่เปิดไฟหน้าก็โดน กม ระบุบไว้อีก

7. เซียนกบ

498
    3
    0
    ข้อหาหากิน ดัดแปลงสภาพรถไงครับ
    ถ้าถอดกันตกหลังออก(ที่จับด้านหลังเบาะนั่ง) ก็โดนข้อหาอุปกรณ์ส่วนควบไม่ครบ และ........อีกบานตะเกียงข้อหาหากินเลยครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แย่ เลย นะครับ แบบแต่งของศูนย์ จะโดนด้วยหรือเปล่า
    ตอนซื้อมาเราเลือกแบบ เอารถที่เขาแต่โชว์มาซะด้วย
    แต่ของแต่งก็อยู่ใน โบชัว นะ

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    ขึ้นอยู่กะ ตร. ครับว่ามีสามัญสำนึกแค่ไหนถ้ามันจะเอามันก็จะเอา แต่ผมเคยเจอ ตร. คนนึงใจดีมากๆครับ แต่ส่วนมากแย่ อิอิ

10. เซียนกบ

498
    3
    0
    แล้วแต่ดุลพินิจของตำรวจครับ

11. GAUSS

4,354
    50
    48
    กำ ของผู้บริโภค

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    ดุลพินิจ ผมว่าอาจจะใช้ไม่ได้กับพวกที่ผมเคยเจอครับ ต้องใช้สามัญสำนึก

13. เซียนกบ

498
    3
    0
    5555 นั่นนะสิ

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    หุหุ มี ตร. มาดูป่าวเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้