นัดรวมตัวขาดริฟ เสาร์ที่ 24 นี้ ใครสนใจบ้างครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Kazza, 20 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ที่ Motorsportland แดนเนรมิตเก่า ตอนบ่ายสองโมง มีใครสนใจบ้างมั้ยเอ่ย

ใครสนใจลงชื่อไว้เลยครับ

2. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    เด๋วไปถามสมาชิกสยาม ดริฟท์เตอร์ มาให้นะค่ะ เพราะไม่แน่ใจว่าจะว่างกันรึป่าว พอดีว่าวันเสาร์ต้องเตรียมรถไปเยส อินดีด ในวันอาทิตย์นี้ กันส่วนหนึ่ง อีกส่วนหนึ่งก้ต้องเร่งทำรถไปแข่งในวันอาทิตย์ที่ 2 กรกฎาอะค่ะ แล้วยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ :)

3. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    รบกวนถามนิดนึงครับว่าเราสามารถไปซ้อมดริฟท์ได้หรื่อปร่าวครับที่นั้น แล้วค่าซ้อมเค้าคิดยังไงครับ
    ผมถามใว้ก่อนครับเพราะว่ารถผมยังไม่เรียบร้อยครับ

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ขอด้วยครับ มี ที่ให้ซ้อมมั้ยครับหรือยังไง ครับ ?

5. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    เห็นเคยมีคนมาพูดว่า เค้าไม่ให้ซ้อมอ่ะ เพราะว่าเค้ากลัวพื้นผิวแทร็ค เค้าเสียอ่ะ :)

6. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ซ้อมก็คงได้ละครับ แต่พื้นมันไม่ดีเอามากๆน่ะครับ

7. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ดริฟไม่เป็นไปได้มั้ย อิอิ ขับเป็นอย่างเดียวอ่าครับ

8. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    ดริฟไม่เปงเหมียนกัน
    ได้แต่ปัดไปก้อปัดมา......ฮิฮิ

9. FonNie

214
    3
    0
    ทางเจ้าของสถานที่เค้าไม่อนุญาตให้ซ้อมอะค่ะ ทำไมไม่ลองมาเปลี่ยนนัดเจอ พูดคุยกันที่ Yes Indeed อะค่ะ สามารถซ้อมทักษะดริฟท์ได้ด้วย แต่ถ้าจะไปกันต้องไปจองสถานที่ไว้ก่อน :)

10. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0

วันอาทิตย์ที่ Yes Indeed มีแข่ง Drift เหรอครับ

11. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ตอบแทนคับ มีงานmeeting ของhondalover คับ
    มีการซ้อมแข่งจิมคาน่ากัน
    แต่เห็นว่าจะมีดริฟท์โชว์อ่ะ:D

12. FonNie

214
    3
    0
    ใช่ค่ะ ในวันอาทิตย์นี้ ที่เยส อินดีด มีการแข่งขันจิมคาน่า ของทาง Honda Lover ส่วนทางสยาม ดริทฟ์เตอร์ ได้รับเกียรติให้ไปโชว์ดริฟท์ ช่วงเวลา 11.30-13.00 ค่ะ ส่วนถ้าการแข่งขันดริฟท์ก้จะเป็นวันอาทิตย์ที่ 2 กรกฎาคมนี้ ที่สนาม บีอาร์ซี หลังซีคอนสแคว์ เวลาตั้งแต่ 9.00 เป็นต้นไป :)

13. toevo_8

toevo_8 Guest

0
    0
    0
    Yes Indeed คือที่ไหนหลอคับ

14. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    ร้านอาหารย่าน รามอินทรา เคิบบบ..........ต้องไปดูและ

15. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    อ๋า .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้