พี่ๆครับ ถ้าจะไล่ระบบหล่อเย็น(หม้อน้ำ) ยากใหมครับ เห็นมีตะกอนในถังอยากลองไล่ดูฮะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kavee Sae-oui, 14 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ถ้าจะไล่ระบบหล่อเย็น(หม้อน้ำ) ยากใหมครับ เห็นมีตะกอนในถังอยากลองไล่ดูฮะ เริ่มยังไง จบยังไง Nv หัวฉีดเกียออโต้ ครับ มีรีวิวยิ่งดีครับขอบคุณมากครับ

2. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ถ่ายน้ามออกปิดรูระบายใส่น้ามสตาดเครื่อง. เอาน้ามออก. ทำแบบนี้จนกว่าจะใส แล้วเติมน้ามยาหม้อน้ามครับ

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    รูระบายน้ามอยุ่ใต้หม้อน้ามนะครับลองดู

4. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    พรุ่งนี้เช้าลองดูครับขอบคุณมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้