ถอดทุกชิ้น... ทำสีทั้งคัน งานนี้จัดการเองทั้งหมด... บานปลายแน่ๆเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นิรันดร์ เที่ยงเอี่ยม, 14 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถอดทุกชิ้น... ทำสีทั้งคัน งานนี้จัดการเองทั้งหมด... บานปลายแน่ๆเลย...

1. เจาะทะลุเลยหรือครับ

2. เจาะทะลุ.. อันนี้ทำนานแล้วครับ... ไปกันได้หลายคน..อิอิ

3. เติมอีกนิดวางเบาะเหมือนผมเลยสะดวกด้วยครับไหนๆก็เจาะแล้ว ไปดูที่ อัลบัมผมได้เลยครับ

4. สุดยอดจริงๆครับ...

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จับเบาะเเวนใส่นั่งสบายเลยคับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ซิงเกิลหรือแค็ปก็เจาะใส่ได้คับ

7. มีคนเคยทำครับ.. ทำได้.. แต่ผมฝีมือไม่ถึงครับ....

8. ถ้าทำแบบนี้ต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ

9. หล่อแน่นอน

10. หล่อๆ อยากทำมั่ง

อันนี้.. ต้องปรึกษาพี่ปิยะพงษ์ครับ....5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้