สองเด้งทั้ง เบรกหมดครับ ผ้าใบเกียร์หมดครับ ค่าซ่อม 4,500.- พี่ๆเพื่อน ว่าไง ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต๋อง พากิน พาเที่ยว คืองานของเรา, 16 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สองเด้งทั้ง เบรกหมดครับ ผ้าใบเกียร์หมดครับ ค่าซ่อม 4,500.- พี่ๆเพื่อน ว่าไง ครับ ขอความเห็นหน่อย ครับ

1. Tie Inter

Tie Inter Guest

0
    0
    0
    สม,,,ราคา^^ รถ(ลด)ไม่มีเพิ่ม,,

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงครับพี่ต๋อง ผ้าครัชหมด สปริงหลุดเลย

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคารับได้คับ

4. ขอบคุณ ครับรู้สึกสะบายใจเมื่อได้จ่ายสมราคาครับ

5. ผมว่าถูกนะครับ

6. Smart Man

Smart Man Guest

0
    0
    0
    ก่อนครัชหมดอาการเป็นไงพี่...

7. Smart Man

0
    0
    0
    จะได้สังเกตของตัวเองมั่ง

8. Tie Inter

0
    0
    0
    ก่อนหมด .. เข้าเกียยากคับ เข้าแล้วจะดังแกร๊กก (เกียร์ธรรมดา) /ปล่อยครัชนิดนึง กัอจะดับ ต้องเลี้ยงครัชยาวๆช่วงออกตัว( เช็คน้ำมันครัชด้วยนะครับ" ว่าหมดรึป่าว)

9. Smart Man

0
    0
    0
    แล้วเวลาออกตัวต้องเลี้ยงครัชนี่ไกล้หมดปะ

10. ผมขับแบบขับอย่าไม่รู้เลยครับ

11. Tie Inter

0
    0
    0
    เวลาออกตัวต้องเลี้ยงครัช บางทีก้อเปนกับช่างเค้าตั้งครัชมาลึกครับ คือเหยีบสุด ปล่อยเกือบสุดรถถึงจะเคลื่อนตัว แบบนี้ลองตั้งครัชดูใหม่ครับ! ถ้าครัชจะหมด มันจะเหยียบได้น้อย ปล่อยนิดนึงเครื่งก้อดับ(ยังไง ลองเชคนำ้มันครัชดูก่อนครับ)ว่าหมดรึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้