ระวังกันด้วย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย HYUNG, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HYUNG

HYUNG New Member Member

22
    0
    0
    VIGO รถเพื่อนครับ ประสบอุบัติเหตุดูไว้เตือนสติครับ ขับ 150 k.m./h แล้วพี่แกหลับใน รถหมุนไปฟาดกับต้นสักข้างทาง ตรงประตูคนขับพอดีเลย ดูจากสภาพรถแล้วไม่อยากคิด แต่รอดครับ ขาหัก 2 ข้าง กับกระดูกใหปลาร้าหัก ต้องใช้เครื่องตัดถ่างเอาคนเจ็บออกมา ถือว่ายังโชคดี

2. HYUNG

22
    0
    0
    กล้องมือถือเลยไม่ค่อยชัด

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เสียวเลย....

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    น่ากลัวครับ

คนขับไม่เป็นอะไรก้อดีแล้ว

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    150 หลับใน........เสียวโคตร..........80......ก็เสียวแทบตาย
    ขอให้เป็น...คันสุดท้าย

6. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    รุนแรงทีเดียว

7. HYUNG

22
    0
    0
    เห็นตำรวจบอกว่าได้ถ่าย VDO ตอนที่หน่วยกู้ภัยช่วยกันเอาเครื่องตัดถ่างเพื่อที่จะเอาเพื่อนผมออกมาด้วย ถ้าขอมาได้จะเอามาให้ดูเพื่อเตือนสติครับ ต้องขอบคุณหน่วยกู้ภัยเป็นอย่างสูงครับ:):):)

8. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    น่ากลัวมากๆเลยคับ เห็นแล้ว.........

9. น่ากลัวๆๆจริงๆๆ

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    น่ากัวๆๆ

11. อูยส์เสียว..ดีนะของเราวิ่งไม่ค่อยจะถึง150 น่ากัวมากมาย อีกอย่างรถรุ่นใหม่ๆเดี๋ยวนี้บางมากๆ หมาเห่าก็บุบแล้ว คนรอดมาได้ถือว่าดีแล้วครับ...........

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อย่ามัวแต่อยู่หน้าคอมกันมากนะครับ........นอนพักผ่อนให้เพียงพอกันด้วยเดี๋ยวเวลาขับรถ...อาจจะมีอาการง่วงนอน(หลับใน)แล้วอันตรายอาจจะเกิดขึ้นได้กับตัวท่านได้.
    ด้วยความหวังดีจาก......????

13. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    น่ากลัวจริงๆๆคับแต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โชคดีที่คนขับไม่เป็นอะไรมาก(เห็นรถแล้วเสียวแทนครับ)

ใช้ความเร็วไม่เกิน 90 ประหยัดและปลอดภัยครับ

15. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ห้อยหลวงพ่อไรเหรอ....
    ภาพไม่น่า...อะนะ
    ดีใจด้วยครับที่ตื่น

16. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ระวังกันหน่อยคับ
    เดียวไม่ได้เมากันต่อนะครับ
    อิอิ

17. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ต้อง บอกว่า HILUX เค้ามีระบบความปลอดภัยดี เจงๆ

18. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    ใช้รถใช้ถนนก็ระมัดระวังกันหน่อยแล้วกานนะคับ

19. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    น่ากัว อ่า

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สงสัย...ต้องเบาๆ..TEEN..ลงมั่งแล้วคับ..

21. อูวๆๆๆน่ากัวจัง...ไงก็ระมัดระวังกันด้วยนะคับ สงกรานต์ปีนี้หยุดกันยาว ขอให้ชาวHILUX CLUBทุกคนขับรถระมัดระวังด้วยคับ ...... พักผ่อนให้เพียงพอ.......อ้อ.....มาวววววไม่ขับนะคับ เอื๊อกกกก...

22. คนไม่เป็นไรมากดีแล้วครับเพื่อนๆพี่ๆ
    ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ

23. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    น่าเปงห่วง.....

24. jo772

jo772 New Member Member

87
    0
    0
    น้ากลัวจัง เห็นแล้วเสียวแทน

25. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เสียวเลยครับ ดีที่รถเราวิ่งได้แค่ 80

26. HYUNG

22
    0
    0
    คนขับออกจาก ร.พ. แล้วแต่ยังเดินไม่ได้ หมอบอกให้ใช้รถเข็นอีก 3 เดือน แต่ว่าเจ้าของรถแกซื้อคันเรียบร้อยใหม่แล้วครับ ให้ทายว่าเค้าซื้อรถอะไร

เฉลยครับ VIGO 3000 4ประตู รุ่นเดิม สีเดิม เหมือนคันเก่าเลยครับ สุดยอดครับ แฟนพันธุ์แท้ Vigo เลยคนนี้ ส่วนคันเดิม ขายซากไปแว้ววว!

27. HYUNG

22
    0
    0
    ถามพี่แกแล้วครับ "หลวงปู่ทวดครับ" แต่เสียดาย หายตอนเกิดเหตุครับ

28. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    มีของดี ก็หายห่วง

29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    โหสุดๆ ของผมเล็กน้อยเลยนิ ขับรถอย่าประมาทนะครับ พี่น้อง ผมเองประมาทไปหน่อย+คู่กรณีประมาทเลยไปกันใหญ่

เสียวแทนเลย...GOA ก็เอาไม่อยู่ความเร็วขนาดนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้