ขอปรึกษาเพื่อนหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป้อม เนื้อปิ้ง, 16 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอปรึกษาเพื่อนหน่อยครับ รถผมเกียรออโต้ครับอาการตอนออกตัวแบบแรงๆกระแทกคันเร่งพอจะส่งเกียรสองมันกระตุกแรงมากครับส่วนเกียรอื่นนิ่มดีครับ เพื่อนๆคิดว่าเปนอย่างไรครับขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุนล่วงหน้าครับ

1. อาการคล้ายๆของผมเลยเกียร์แรกรอบจะลากรอบหน่อยพอสองกระตุกเช่นกัน...รอฟังผู้รู้เหมือนกันครับ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ตั้งสายคิ๊กดาวใหม่คับ :)

3. ตรงใหนครับ

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เปนสายเหมือนสายคันเร่ง ดึงลงไปที่เกีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้