สวัสดีครับพี่ ขอสอบถามหน่อยครับผมใช้รถนิสสัน นีโอท้ายแตงโม...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจษฎาภรณ์ มติชน ทีวี ประจำจังหวัดระยอง, 2 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับพี่ ขอสอบถามหน่อยครับผมใช้รถนิสสัน นีโอท้ายแตงโม บางครั้งขับๆอยู่เกียรความร้อนขึ้นจนสุด เร่งเครื่อง 2-3 ครั้งความร้อนลง บางครั้งเครื่องเร่งความร้อนขึ้น เคยใช้แก็ส LPG ครับปัจุบันเลิกใช้มากว่าปี แต่ยังติดอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้