GA15 เกจวัดความร้อนที่เรือนไมล์ ถ้าถอดปลั๊กที่เซ็นเซอร์ออก จะมีผลไรป่าวครับ กล่อง ecu...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 2 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    GA15 เกจวัดความร้อนที่เรือนไมล์ ถ้าถอดปลั๊กที่เซ็นเซอร์ออก จะมีผลไรป่าวครับ กล่อง ecu ตัวนนี้มันอ่านสัญญาณจากเกจวัดความร้อนเพื่อไปสั่งงานอื่นๆที่กล่องไหมครับ ตอนนี้ใช้เกจ wt กับ ot แทนแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้