มีเรื่องมาขอคำชี้แนะอีกแล้วครับพี่ ๆ โอริงในฝาวาล์วที่เป็นทรงสี่เหลี่ยม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 18 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่องมาขอคำชี้แนะอีกแล้วครับพี่ ๆ โอริงในฝาวาล์วที่เป็นทรงสี่เหลี่ยม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วเวลาไปซื้อต้อง บอกเขาว่ายังไงครับ มีอาการซึม (ตกใจเลยนึกว่ารถขายไก่ย่าง)

1. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    ตัวปัญหาเลยผมซื้อตัว120ครับ

2. ใช่เลยครับตัวนี้เลย

3. แล้วมันชื่ออะไรหรอครับ เวลาไปซื้อจะได้บอกเขาถูก

4. Jod Jokjak

Jod Jokjak Guest

0
    0
    0
    ชื่อ นามสกุลครับ..

5. ขอบคุณมากเลยครับ ไปแระหาซื้ออะไหล่ก่อน ^^

6. Jod Jokjak

Jod Jokjak Guest

0
    0
    0
    ถ้าหาไม่ได้..วิ่งมาหน้าวัดกษัตราครับ..

7. ขอบคุณอีกทีครับ แต่ตอนนี้อยู่พิดโลกยังไม่ได้กลับยุดยาครับ ^^

8. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ถ้าหาไม่ได้ก้อเอากาวท่าตรงยางสี่เหลี่ยมก่อนก้อได้ครับอย่าทาเยอะนะ

หาได้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้