ยังแรงไม่พอ ขอเพิ่มอีกหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 17 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังแรงไม่พอ ขอเพิ่มอีกหน่อย

1. มันจะเขก มากไปป่าว เดิมตั้งเกิน 10 ก็เขกแล้วนะครับ

2. ตั้งไฟจุดระเบิดไม่ใช่ยิ่งแก่ยิ่งแรงนะครับ

3. ใช้ E 85 ครับขยายนมหนูน้ำมันแล้ว เลยมาจูนไฟกับอากาศเพิ่ม

4. ต้องขนาดนี้เลยรึ

5. เพื่อนจัดให้อ่ะพี่

6. เลยบอกแล้วแต่ช่างเลย ทดสอบดูแล้วก็ดีนะครับ รอบมาดี หัวเทียนก็สีสวย

7. โปรดติดตามตอนต่อไป

8. มีตอนต่ไปด้วย ตามๆดู

9. ว่าจะดีแบบยาวๆ หรือจะดีแป๊บเดียว 555

10. มันมีอีกหลายวิธีนะ

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้วๆๆๆขยายอีกขนาดนี้เลยรึคับ

12. กำลังทำอะไรครับ มีผลอย่างไร เผื่อจะทำบ้าง

13. ปรับจูนไฟและคาบูให้เหมาะสมกับการใช้งานกับน้ำมัน E 85 ครับ

14. เดี๋ยวพรุ่งนี้เทสทางไกลครับเดินทางกลับยุดยา

15. อยากเนียนๆ วิ่งมารังสิตได้นะครับ พอดีเอา ไทมิ่งไลท์ มาไว้ที่นี้ ^_^

สงสัยจะได้วิ่งไปรังสิต คริๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้