ถอดงัยดี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ...................พวงมาลัยครับ...................................
    อันเดิมติดรถ 4 ก้าน ( เพาเวอร์ )
    :p:p:p:p:p:p ไม่เคยถอดเลยครับตั้งกะซื้อมา รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เอา 4 แฉก แหย่ด้านหลังฝาแตรครับ ...แล้วถอด สยไฟแตรออกครับ
    แล้วเอา ประแจ เบอร์ไรจำไม่ได้ 19 หรือ 21 เนี่ยแหละ หมุนๆๆๆๆ ตรงแกนกลาง+++

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ตามน้องjack ครับ
    แต่ของผมสองก้านตอนถอดออกยากมากพวงมาลัยเกือบกระแทกปากแตก
    มันแน่นมากๆ ยังไงก็ค่อยๆถอดนะครับ...:D

3. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ถอดน๊อตกลางพวงมาลัยออกแล้ว ค่อย ๆ ตอกแกน ย้ำ! ว่าค่อย ๆ ตอกแกน

เพราะถอดยากมากกกกกกกกกกกก

ตบซ้าย ตบขวา เหมือนเวลาเมียตบอ่ะ เอ้ย อิอิ
    ค่อย ๆ โยก ๆ ๆ โยกเข้าไปให้มัยหลุด(โลก)

ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่าน :D อิอิ

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ตามนั้น

ใช่ครับของผมกว่าจะออกได้เล่นเอาปากแตกเลยกระชากตั้งนาน คั้นจะหลุดก็หลุดออกง่ายๆ ต้องระวังกันหน่อยเจอมาหลายรายแล้ว

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามพี่ๆเขาเลยครับ

6. ขอบคุณมากครับพ่อแม่พี่น้องทุกท่าน.....เดี๋ยวผมจะถอดเองแล้วให้เมียช่วยดึงครับ.....อิอิอิอิอิอิอิ
    * ควบคุมพลังด้านมืด......ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่านเช่นกัน

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เจ ได มาเอง ฮ่าๆๆๆๆๆ

8. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ถอดไม่ยากครับ
    ถอดฝาแตรออกก่อน
    จากนั้นเอาเบอร์ 19 ขันน๊อต แกนคอพวงมาลัยออก
    แล้วก็ถึงเวลาใช้ความรุนแรงครับ
    ตีลงไปที่วงพวงมาลัย ซ้าย-ขวา เลยครับ
    ไม่ต้องกลัวมันเจ็บ แล้วมันก็จะค่อย ๆ หลุดขึ้นมาเอง
    ผมพึ่งจะเปลี้ยนวันนี้เองครับอิอิ

May the force be with you

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ตีพวงมาลัยเด้อเสี่ย.......อย่าหลงไปตีเมียล่ะ....อิอิอิอิ:D:D:D:D

10. green nv #032

2,789
    89
    0
    อิๆ...ออกรึยังอ่ะครับ...:D

11. ถอกได้แล้วครับ.......เอ้ยย.....ถอดได้แล้วครับ( กอ ไก่ กับ ดอ.เด็ก มันอยู่ใกล้กันนี่นา )ขี้เกียจแก้..........อิอิอิอิอิ

12. green nv #032

2,789
    89
    0
    อิๆ...:D

13. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ใส่ของใหม่เสร็จแล้ว เอารูปมาโชว์ด้วยนะครับ....................................:D:D:D

14. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ถอดเสื้อผ้า(เมีย) หรือ ถอดพวงมาลัย ครับ โปรดชี้ชัดด้วย.....หึๆๆๆ

15. สงสัยยังถอดพวงลัยไม่ออกอ่ะ แต่ถอดเสื้อเมียเรียบร้อยแล้ว ช่วยกันถอด 2 คนก็งี้อ่ะนะ เหงื่อท่วมๆด้วย เสื้อบางๆ ใครจะมัวมาถอดพวงมาลัยอยู่ได้ อิๆ

16. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

17. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    น่านจากถอดพวงมาลัยเป็นถอดเสื้อซะงั้น

18. :D:D:D:D
    ถอดผ้าเมียมันไม่ยากครับ.........แต่ถอดผ้าเด็กนี่ง่ะ ต้องใช้หลายอย่างเด้อออออออ พ่อแม่พี่น้อง
    :sad::sad::sad::sad::sad:

19. ***_NASE_***

409
    13
    0
    ถอดดีนะครับเดี๋ยวเสียเงินค่าถอดหลายบาทน้า

20. น่านนนนนนแลคร้าบบบบบบบบ

ถอดอะไรก็ค่อยๆถอดละเสี่ย เดี๋ยวจะช้ำกันหมดพอดี อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้