งานเข้าแล้วพี่น้องไทร์มิ่งขาด!!!!!!

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย AWY, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    แย่ เลย ครับพี่น้อง ขาดตอนตี1 กว่า ดีนะมีพี่TAXI มาช่วย ลากไปใกล้อู่ที่สุด ไปจอดไว้หน้าอู่พี่แก้ว กว่าจะหารถลากได้ เป็นชั่วโมงเหนื่อยเลย อะ :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    โห... งานเข้าเลยจริง. ขอให้เสร็จแล้วก้กลับมาแรงโดยเร็ววันครับเอ้

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ไปเที่ยวมะชวนอะดิ พระเจ้าลงโทษเลยเอ๋5 5 55 ไม่โทมาหาเก่งเมื่อคืนอยู่เเถวประชาชื่น เเละรัชดา จะได้ไปช่วย

4. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    ขาดอยู่ มอเตอร์เวร์ขาออกไปบางประอิน หน้าสวนสนุก แถวแฟชั่นพอดี
    อยู่ร้านพี่แก้วแล้ว เริ่ม ทำวันจันทร์ คงไม่นานนะ
    ไม่มีรถใช้ นั่งรถเมล์ เหนื่อยเลย แต่ได้ดูหญิง 55555
    เหมือนเด็กหัดนั่งรถเมล์เลย อะ อิอิมันดี

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    อย่างงี้ เรียกว่า โชคดีอ่ะ ได้นั้งรถเมล์ ดู ญ อิ อิ อิ

ก้อ ขอให้ไม่เป็นไรมากนะ กลับมาแรงกว่าเดิม จ้า...........

6. อะอะนั้งรถเมย์มันดีนะครับ เพราะเห็น ญ เหรอ งะ อิอิ นานๆผมก็ขึ้น ที แต่คุ้มครับ 5555 ญ ก็เยอะ อิอิ

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เหอะๆๆ เเสดงว่าอยากโชคดีเเบบนี้อะจิ5 5 5 สมพรปากเด้อ กร๊ากๆๆ:D:D:D

8. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    รถหายไวๆละกันนะทั่น

9. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รถซ่อมเสร็จยังคับ...แย่เลยนิ

แล้วทำไมมันขาดได้อ่า...ซัดแรง หรือ มันหมดอายุแล้วคับ

เป็นไรมากป่าวคับ....ยังไงก็กลับมาแรงโดยเร็วนะคับ

จาก....สาวก คอ Asti เหมือนกัลคับ

10. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ซ่อมเสร็จไวๆๆนะครับๆๆ :D:D

11. ขอให้เสร็จไวๆๆนะครับพี่เอ้ เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณพี่เอ้ที่ให้ความรู้ผมหลายเรื่องเลยครับ

12. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    รถเเรง เลยขาดเลย เอ้5 5 5

13. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    สมพรปากจริงๆครับ

วันนี้เข้าอู่แล้วครับเรียบร้อย 2 คัน รวดดดดดดดดดด

กำ ! เลย จอด Mitsu Only ที่เดียวกานเล๊ยยยย :p:p:p:p

ย่ำตอก โหนรถเมล์เลยผม ได้ดู ญ สมใจ อิ อิ อิ

14. katchaz

katchaz New Member Member

447
    0
    0
    หมด ไปเท่าไรคับเนี่ย เสร็จยัง ??

15. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ถึงว่า วันก่อนเห็นโว 4 คุ้นๆ ขึ้นสไลด์ออนแถวเรียบด่วน รถตาช้างนี่เอง อิอิ หายไวๆละกันเน่อ :D

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ใช่เหลอ .............. เมื่อวานนะ

เซ็งเลย นั้งรถเมล์ ร้อนมากกกกกกกกก

ไม่ได้นั้งนาน จ่ายตังผิด หน้าแหกไปเลย

17. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    เออ ใช่ มะวานแหละ ประมาณบ่าย 3 ได้มั้ง งานเข้าเลยลุง

18. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    งี้แหละไปไม่ชวนกรู....พอพังเสือกโทรมาหากูตอนตี 3 เยี่ยมเจงเพือนกู พอแม่งเอารถเข้าอู่พี่ๆเค้าไปทำเมงกันหมดเลยปล่อยรถกูนอนไข่ห้อยเลย....ไว้เข้าอู่วางยาแม่งเลยหนิ...จะได้อยู่ยาวๆเป็นเพือนกัน...

19. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    เสีย ใจด้วย ครับ กลับมาขอให้แรงขึ้นนะ ครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้