ได้อันใหม่ปลดประจำการอันเก่า....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 19 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้อันใหม่ปลดประจำการอันเก่า....

1. พี่เทพรถพี่ใช้แบตกี่แอมครับ กำลังจะเปลี่ยนใหม่ครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ปลดไอ้เข้รึพี่ ผมรอเซ้งต่อนะคับ

3. 70 แอมนี่มาตราฐานใช่มั้ยครับ

4. แล้วถ้าใส่เพิ่มมากกว่านั้นได้มั้ยครับ ?

5. มาตราฐานnvยุที่45แอมป์คับเดิมๆ

6. แล้วแต่ความต้องการของเจ้าของรถคับมากกว่านั้นก็ได้

7. เอาที่ไดชาจไหวอ่ะครับสุดที่เท่าไหร่พี่

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใส่เกินไดร์ชาร์จจะทำงานหนักคับ อายุการใช้งานก็จะนัอยลง

9. 70 แอมกำลังพอดีใช่มั้ยครับ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ดูไดร์เราคับว่ากี่แอมป์

11. ครับขอบคุณมากครับพี่เอ ^^

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อย่าให้เกินไดร์เราพอ

13. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    สัก 60A กะลังดีครับ ไดร์ เดิมน่าจะ 65A(ตอนga16นะครับไม่รู้Ga15ไดร์กี่แอมป์

ครับใช่ครับไปก้มดูเมื่อกี้ 12 V. 65 A.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้