ถามผู้รู้หน่อยครับ ว่าเครื่องคาบูหรือหัวฉีดครับ พอดีจอดนานเป็นเดือนจะเอามาทำใหม่ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ponphom Chantarawekin, 19 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามผู้รู้หน่อยครับ ว่าเครื่องคาบูหรือหัวฉีดครับ พอดีจอดนานเป็นเดือนจะเอามาทำใหม่ครับ กาญจนบุรีฝากด้วยครับ

1. ผู้รู้ช่วยทีครับ

2. ขอบคุณครับพี่ ผมมือใหม่ครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คาร์บูคับ

6. ขอบคุณครับ พอดีว่ารถจอดไม่ได้ใช้งานเลยครับพี่ตอนนี้สาร์ทไม่ติดึวรแก้ไข้ที่ตรงไหนก่อนครับ

7. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ตรงดูว่าตินสตารมีเสียแบบไหนครับ

8. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ปมด้อไปกาญบ่อยอยุ่แถวไหนละครับ

9. thaillnj Nueng อยู่ท่ามะกาครับ ผมไม่เข้าใจครับพอดีเป็นรถของพ่อครับตอนนี้พ่อผมเสียได้ปีนึงแล้วครับ พอดีผมจะมาทำใหม่อ่าครับ

10. จอดทิ้งใว้เป็นปี แบตคงไม่เหลือไฟแล้วมั้งครับ

11. ครับพี่. พี่พอทราบราคาเปลี่ยนพวงมาลัยเป็นพาวเวอร์ไหมครับ

12. รถคุณพ่อรักษาไว้นะ ค่อยๆทำไป ถามพี่ๆในนี้แหละ เดี๋ยวก็หล่อ ^_^

13. ขอบคุณมากครับพี่ๆทุกคน ถามมากไปนิดคงไม่รำคานกันน่ะครับ

14. ชุดพวงฯ พาวเวอร์ หาได้ในห้องซื้อขาย ค่าแรงก็แล้วแต่อู่นะครับ

15. ขอบคุณครับ

16. ใช่เว็ปนี้ไหมครับ

17. Ponphom Chantarawekin สงสัยจะถนัดแต่แนวแว๊นๆนะเราเนี่ย

18. ผมไปลงce28มาได้6-7เดือนแล้วครับ แล้วก็จอดไม่ได้ใช้งานเลย ตอนนี้สนใจอยากจะทำเครื่องเสียงครับพี่Kanjana Boonyakawee

19. Yuttana Meebubpha ขอบคุณมากครับพี่

20. ตอนนี้ทำเครื่องให้ติดก่อนเถอะนะพ่อคุณ ^_^

21. 55555.ครับพี่ พูดตรงประเด็นเอาซะไปไม่ถูกเลย

22. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  23. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ค่อยๆเก็บที่จำเป็นก่อนคับค่อยแต่งหล่อแต่งสวย

ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้