มืดแล้วครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุทธิผล สัตะคม, 19 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มืดแล้วครับ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เปิดตัดหมอกนอกเมืองได้นะครับ ในเมืองระวังด้วยนะครับ

2. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    เปิดไฟตัดหมอกโดยไม่มีเหตุ = ปรับไม่เกิน 500 บาท กฏกระทรวง เขาว่างั้น

3. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    ข้อหานี้ผมยังไม่เคยโดนเคยโดนแต่ข้อหาไม่ใส่บังโคน 300 บาท สบายตัวไป อิอิ

ตัดหมอกหลาย ๆ คันสว่างพอ ๆ กะไฟสูง ผมนี่ยกไฟสูงใส่แม่มเลย ให้รู้ว่าไฟแยงตามันเป็นไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้