รถไม่เตี้ย มันก็ดีแบบนี้แหละ :-)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 19 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถไม่เตี้ย มันก็ดีแบบนี้แหละ :)

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ทางไม่น่าขับเลยพี่ กลัวยางอะครับ

2. ลุยยังกะ 4x4 ...555

3. ใช้คุ้มจริงๆครับ

4. ผมนี่จอดเลยคับ...ไปไม่ได้

5. พี่เทพ จอด "เลย" มาจอดไกลจุง ..555

6. หุย เสียวยางระเบิดเลยอะพี่ยุธ

เตี้ยๆเนี่ยใต้ท้องสะอาดเลยคับ...หญ้าตรงกลางถนนเนี่ยทำความสะอาดให้อย่างดีเลยครับ....5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้