ปรับเข็มน้ำมันที่คาบูทำไงครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย boonmasdo, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boonmasdo

boonmasdo New Member Member

10
    0
    0
    รู้สึกเครื่องไม่ค่อยดีออกตัววูบๆ อยากลองปรับดูครับ ว่ามีผลไหมครับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ไม่เคยทำครับ
    เด่วรอเพื่อนๆที่รู้มาช่วยแล้วกันนะครับ

3. mathint2

mathint2 New Member Member

17
    0
    0
    ขอรูปหน่อยคับ

4. นัทซึมิ

นัทซึมิ New Member Member

26
    1
    0
    เซทคาบู

ดัดขาลูกลอยในคาบู ให้น้ำมันเยอะขึ้น แตถ้าเปลี่ยนนมนู๋ให้เบอร์ใหญ่ขึ้นจะดี ตั้งไฟแก่นิสนึงนะก๊าบ แต่ว่าระวังกระเป๋ษตังหน่อยนะก๊าบ มันจะฉีก วิ่งมันโคตๆ กินน้ำมันมากมาย อาจจะทนไม่ไหวนะก๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้