ปรึกษาเรื่อประกัน คับ เพื่อนๆ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    ประกันจะหมดคับ รถใช้มา 1 ปีคับ ไม่รู้จะต่อประเภทไหนดี 1 หรือ3 หรือ 3Plusดี ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
    ขอบคุณมั๊กๆๆ
    :D

2. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ชั้นหนึ่งเลยคับ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......ตามสะดวกเงินคับ...

ของผม..นะ..วิ่งน้อย...มาก..ใช้ประกันภัย.3 PLUS..สัปดารวิ่ง.ไม่เกิน..3 ชั่วโมง.เลย

...แต่ใช้งานบ่อยๆ....ชั้น 1..ดีสุดคับ..คุ้ม หลายๆด้านคับ...

.....แต่ที่ดีตาม.สะดวกเงินคับ

4. lovestory2

lovestory2 New Member Member

32
    0
    0
    ชั้น1ครับเพราะเขาดูแลรถเราด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้