เครื่อง D15B ที่วางกัน เครื่องส่วนใหญ่เป็นเครื่องของปี พ.ศ. อะไร แล้วเลขไมล์ประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปนะครับ, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แล้วถ้า พ.ศ. ใกล้เคียงกับเครื่องเดิม เลขไมล์ใกล้เคียงเครื่องเดิม (ถ้าใกล้กันสมมุติ 180,000 กม.)

แล้วอายุการใช้งานมันจะนานเหรอครับ

1. Pui_4484

Pui_4484 New Member Member

97
    0
    0
    ผมก็ไม่ค่อยมีความรู้ในด้านนี้คับ...แต่ถ้าเป็นผม ผมเลือก เลขที่มันใหม่ๆ(26 ได้ยิ่งดี)
    วิ่งน้อยๆ(ที่มันติดหัวตัดมาอ่ะคับ) ส่วนปีผมเลือกปี 95...แห่ะๆ..ผมก็ดูไม่เป็นเท่าไร
    ต้องให้ผู้รู้มาตอบแล้วล่ะคับ

2. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    รถญี่ปุ่น หาวิ่งเกิน 6หมื่นโลยากครับ ส่วนมากจะต่ำกว่านี้ ถ้าเครื่องเดิมเรา หวดไป 1.5 แสนแล้วล่ะก็ เปลี่ยนใหม่ก็ดีครับ เพราะ เครื่องเชียงกงจะสดกว่าเรา แต่........ระวังเจอบางเครื่อง มีปัญหา มาตั้งแต่ญี่ปุ่นนะครับ

3. Pui_4484

Pui_4484 New Member Member

97
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ เพราะใช้ D 15 B คับผม

4. ~PP~

~PP~ New Member Member

31
    0
    0
    เดือน ปีที่ผลิตเครื่องตัวนั้นๆ จะอยู่ตรงเสื้อสูบแถวๆ เฮดเดอร์อ่ะครับ ลองดู

5. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0

ใช่ครับตามนั้นครับ จะบอกหมด อย่างของผมที่ผมเหนนะ ปี95 เดือน12

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้