เลนไฟตัดหมอกหาซื้อได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย timmykung, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. timmykung

timmykung New Member Member

8
    0
    0
    ของผม 02 หินกระเด็นเลนไฟตัดหมอกแตก(ของแท้ด้วย:cry:)ถ้าเครมประกันจะใส่ของเทียมให้เลยอยากซื้อเอง มีที่ไหนทำหรือขายบ้างคร้าบ ไกลหน่อยก็จะไป

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ถ้าของเราเป็นของแท้ประกันต้องเปลี่ยนของแท้ให้ซิครับของผมก็เคยแตกทีแรกมันเอาเทียมมาให้แต่ผมดูแล้วมันไม่ใช่ของแท้ผมก็ไม่รับของแล้วให้มันเปลี่ยนเอาของแท้มาให้ผมสุดท้ายผมก็ได้เครมของแท้กลับมาเหมือนเดิม...เครมเลยครับได้แท้แน่นอน

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถ้ า ป ร ะ กั น เ ค ร ม ข อ ง ป ล อ ม ใ ห้ ก็ อ ย่ า รั บ คั บ

4. DumDum

DumDum New Member Member

132
    1
    0
    ถ้าเราติดสติกเกอร์เหลืองแล้วมันแตกเหมือนลายงา มันจะเคลมได้มั้ยครับ ไม่รู้มันแตกเพราะร้อนหรือเพราะหิน
    หรือควรจะถอดออกมาแกะติกเกอร์ออกก่อน เหนื่อยเลย

5. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    แล้วของแท้กับของเทียมมันดูยังไงอ่ะคับ

6. timmykung

timmykung New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ คืองี้ครับ มันบอกว่ารถเกินสองปีไม่ใช้อ่ะไหล่แท้แล้วครับนี่คือคำบอกของประกัน ของแท้ยี่ห้อแสตนเล่ย์ครับเทียมมักจะไม่มียี่ห้อ

7. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ประกันส่วนมากตอนนี้รถอายุเกิน 4 ปี บางครั้งเค้าจะเปลี่ยนของเทียมให้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้