ขอคำชี้แนะ คับคือกระจกแตก ไปถามที่เชียงกง เขาบอกข้างเดียว1800แต่กรอบนอกต้องทำสี...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดอเอียวอเดียว ไม้เอก, 20 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำชี้แนะ คับคือกระจกแตก ไปถามที่เชียงกง เขาบอกข้างเดียว1800แต่กรอบนอกต้องทำสี ถ้าซื้อมาแกะเอาเฉพาะเลน เเปะเข้าได้มั้ยคับ หรือมี วิธีไหน ประหยัดกว่านี้มั้ยคับ แบบว่างบน้อย

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทั้งกระจกข้างเดียว 1800 บร๊าเจ้า

2. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    Apichat Uttrapun, Teerasit Sintesลองปรึกษาพี่ๆเค้าดูคะ

3. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    Bang Marn อยุ่ไกล้ลองติดต่อดูครับพี่บัง

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กรุงเทพนี้ได้คู่นึงเลยแถมไฟฟ้าด้วย

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมขาย 1600/ คู่ไฟฟ้านะ แต่หมด ^_^

6. ผมมีกระจกข้องซ้ายเอาไหมครับถ้าเอาทักมาจิส่งไปให้จ้า

7. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    กระจกเปนแบบโยกมือ หรือไฟฟ้า มันไม่เหมือนกันนะ

8. ใช่ครับไม่เหมือนกัน แต่กระจกถอดสลับได้นะครับไม่ใช่สลับแป้น

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    แตกคามือ

10. เข้าร้านกระจกตัดใส่เลย

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คนถามหายไปไหนแล้วไม่รู้

12. ได้แล้วคับ ขอบคุณน้ำใจ จากพี่ Supanat Kobkuwattana และพี่ๆทุกท่านคับ

13. พรุ่งนี้จัดให้ฟรีครัชขอค่าส่งมา

14. ตรงรุ่นไปเลย

ผมไม่ได้โลกสวยนะ แต่บางกลุ่มมีคนพยายามทำให้อบอุ่นแต่สู้ในกลุ่มนี้ไม่ได้นะ บอกกันตรงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้