รบกวนแนะนำร้านติดฟิล์มแถว งามวงศ์วาน หลักสี่ รามอินทรา สะพานใหม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wanrawee Namtan, 20 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanrawee Namtan

Wanrawee Namtan Guest

0
    0
    0
    รบกวนแนะนำร้านติดฟิล์มแถว งามวงศ์วาน หลักสี่ รามอินทรา สะพานใหม่ ที่ราคาไม่แพงมากด้วยจ้ะ ขอบคุณจ้ะ

2. มีปากเกร็ด. อีกร้านตรงข้ามบิ๊กซีแจ้งครับ

3. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    ขอบคุณจ้ะ แนะนำได้อีกนะคะ

4. มีน้องที่อู่ส.รุ่งเรืองเค้ารับติดฟิลม์และงานกระจกรถครับอู่อยู่พหลโยธิน62 ถ้าสนใจจะสอบถามให้ครับ

5. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    ศุภโชค สนธิสุวรรณ ขอบคุณมากเลยค่ะ รบกวนถาม nv van ค่ะ ติดฟิล์ม รอบคันเท่าไหร่คะ

6. 3,500-4,500ครับ

7. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

8. ถามแล้วนะครับ ลามิน่า,3M=4,500 Hi cool=3,800 เกรดต่ำกว่านี้ก้อประมาณ 3,200 อายุฟิล์มใช้งานเต็มที่5ปีนะครับ สำหรับแดดเมืองไทย ถ้าไม่ไกลจากพื้นที่อู่ที่พหล 62ไปติดให้ครับ หมายเหตุ ความเข้มไม่เกิน80%

9. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    ค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ

10. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    งามวงศ์วาน มีพี่ฉลองท่านนึงขี่มอเตอร์ไซค์ รับติดตั้งถึงทีครับ ผมว่าจะใช้บริการอยู่ Hi Kool หน้า 60 รอบคัน 80 ราคา 2500- น่าสนใจครับ ว่าจะเอา van ผมไปติดเช่นกันฮะ :)

11. ตลาดมีน ข้างหลังโลตัส เลือกเลย ถูกด้วย

12. แล้วติดกระจกหน้าอย่างเดียวเท่าไหร่ครับ

13. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    Mongkol Sanhan รบกวนขอพิกัดแบบละเอียดได้มั้ยคะ

14. Inu Neko

Inu Neko Guest

0
    0
    0
    เพิ่มสิน-วัชรพล ครับไม่แพง ฟิลม์ดีด้วย....

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของพี่ม็อกราคาติดทั้งคันรึคับ น่าสนใจมาก

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เขาวิ่งมาติดบางพลีด้วยไหมคับพี่

17. ติดหน้าอย่างเดียว2,000-2500นะถ้าผมจำไม่ผิดแต่ราคาพี่ม๊อกโดนเลยอ่ะ

18. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แจ้งเบอร์และพิกัดหน่อยคับพี่ม็อก Mongkol Sanhan

19. ขอบคุณมากครับ

20. Wanrawee Namtan

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

21. Mongkol Sanhan

0
    0
    0
    บ้านพี่เขาอยู่ประชานิเวศน์ 3 นนทบุรี เขาทำซักอบรีด ขี่มอเตอร์ไซค์ติดฟิล์ม ตามจุดนัดหมายตามสถานที่แล้วแต่ลูกค้าสะดวก

22. Mongkol Sanhan

0
    0
    0
    เบอร์ติดต่อ ตามนามบัตรสีเหลือง โทรได้เลยนะครับ ถ้าสมาชิกสนใจ :)

23. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ม็อก

24. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แล้วพี่ใช้บริการมารึยังคับ

25. Mongkol Sanhan

0
    0
    0
    ไม่เสาร์นี้ ก็สิ้นเดือนนี้แระครับน้องเอ แน่นอน

26. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ลองถามให้หน่อยนะคับพี่ว่าไกลๆนี้วิ่งด้วยไหมคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้