เพ่ ! อยากเอา Rover club ทุก ซี่รี่ของเรา ไปงานมอเตอร์โชคับ !!!!!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มีคนเคยบอกว่า สามารถ พาไปได้
    ถ้ายังได้อยู่ ช่วยตอบกระทู้ด้วยน๊ะคับบบบ
    แล้วต้องกี่คันขึ้นไป ช่วยบอกรายละเอียดน่อยๆ เพื่อถ้าไปได้ จาได้ริชรายชื่อกันน่อย

ปล. ถ้า 30 นี้ เกิน 30+ คัน
    **** มี ทริปไป ต่างจังหวัดน๊ะคับบบบบบบ !!!!!!!

2. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    ช้าไปแล้วครับ

ช้าไปแล้วครับ คลับอื่นตอบรับเติมหมดแล้ว
    (ไม่เป็นไร ใครอยากได้บัตรเที่ยวงาน มาเอาได้ที่ผม บริษัทกรังปรีซ์ แถวลาดปลาเค้านะ มีให้ไม่อั่น
    084-6990775

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอบคุนมากคับเพ่ งั้น โอกาศ หน้า ถ้ามี งาน รบกวนเพ่โพส เวบน่อยน๊ะคับบบบ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่หนุ่ย มามิตติ้งป่าวครับ เอาบัตรมาแจกกันด้วยนะตรับ ขอบคุณมากๆ

น้องนัท พี่กะสัก 15 คันก็น่าจะหรูแล้วนะ ทุกที12 คันเอง ผมว่า30 ยากมากๆ
    ยกเว้นจะว่างตรงกันหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้