ถามผู้รู้ในคลับหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย GON DMAX, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GON DMAX

GON DMAX New Member Member

14
    0
    0
    ผมใช้dmax 3.0 di บางทีวิ่งแล้วมันสะดุดนะครับ มันเป็นๆๆหายๆๆ

ไม่ทราบว่ามันเป็นที่กล่องใช่ไหมครับ เพราะหัวฉีด-ปั๊มเพิ่งจะเปลี่ยน

ไปนะครับ ถ้าเป็นที่กล่อง ไม่ทราบว่ามีที่ซ่อมไหมครับ

หรือว่ามีขายที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ ใครรู้ช่วยทีครับ

ขอบคุณครับ :cry:

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เปลียนกล่องที่ ยกปั๊ม ธรรมดาลูก 12 ได้เลยคร้าบ กล่องแพงนะคร้าบ

3. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    up and down

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้