มีใครรู้มั้งว่า ตอนนี้ MTX ปี96 จัดไฟแน้น ได้เท่าไรครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mr. DONUT, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ;) มีใครรู้มั้งว่า ตอนนี้ MTX ปี96 จัดไฟแน้น ได้เท่าไร
    และ หลักฐานใช้อะไรมั้งครับ
    และท่าจัดไฟแน้นแล้วต้องทำประกันอะป่าว

รบกวนด้วยครับ....
    ขอบคุณครับ...:eek:

2. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    แสนห้า - แสนแปด แล้วแต่สภาพรถ และไฟแนนซ์ ถ้าซื้อขาย จัดได้เยอะ ถ้า รีไฟแนนซ์ จัดได้น้อย

หลักฐานผู้ซื้อ

1. สลิปเงินเดือน หรือ หนังสือรับรองเงินเดือน (เงินเดือน 2 เท่าของค่างวด)
    2. บุคแบงค์ย้อนหลัง 6 เดือน
    3. ทะเบียนบ้าน บัตรประชาชน

หลักฐานคนค้ำ เหมือนกับผู้ซื้อ

ยอดจัดไม่ถึงสองแสน ไม่ต้องทำประกันชั้น 1

3. ประมาณนะครับ 140000-150000 นะครับ

4. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ขอบคุณครับ ความรู้ที่แบ่งปัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้