อยากสอบถามเรื่องลิ้นหน้า รบกวนทีครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย +pokky+, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +pokky+

+pokky+ New Member Member

4
    0
    0
    ลิ้นหน้าแบบในรูปมันคือของอะไรครับ แล้วมีร้านไหนที่เค้าทำให้บ้าง

อยากได้แต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนอ่ะครับ (ขอยืมรูปเจ้าของรถหน่อยนะครับ)

แล้วก็ราคาเท่าไรครับ รบกวนทีครับ
    :) :D :eek: :p ;) :( :mad: :cool: :rolleyes: :confused: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    mugen ครับ ก๊อปก็มี ประมาณ 1,300.- ของแท้มีเพลท จะอยู่ระหว่าง 4000-7000 แล้วแต่สภาพครับ

3. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    มูเก้นคับ

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ของแท้ เนียน ๆ อิอิ

5. +pokky+

4
    0
    0
    รบกวนอีกทีครับ!!!!

จะไปหาได้ที่ไหนครับช่วยที :cry: :cry:

6. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ดูด้านบนตรงกระทู้ซื้อขายครับ ลองหาดู มีอยู่ครับ....ทั้งก๊อปทั้งแท้

7. +pokky+

4
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ!!!!

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ใครมีอะไรเพิ่มเติมยินดีครับ

8. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    บอยไฟเบอร์ครับเพิ่งไปติดมา งานเนียนดีครับ ราคาประมาณ 1000 เบอร์ 0863865713

9. +pokky+

4
    0
    0
    ขอบคุณครับ

แหล่มเลยครับ เดี๋ยวจะไปสอยถึงร้านเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้