พอจะมีช่างเก่ง nv ที่อยู่แถวๆ อ่อนนุชมั้ยครับ พอดีรถซื้อต่อมาตั้แต่ปีใหม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapon Jeerattikunpokin, 22 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พอจะมีช่างเก่ง nv ที่อยู่แถวๆ อ่อนนุชมั้ยครับ พอดีรถซื้อต่อมาตั้แต่ปีใหม่ ยังปัญหายังแก้ไม่จบ - สตาร์ทติดยาก ทั้งแก๊ซ ทั้งน้ำมัน - ไฟมุมแตก อยากเปลี่ยนใหม่ - ตอนนี้มีปัญหาเรื่องแก๊ซหมดไวกว่าเดิม เกือบเท่าตัว ไม่กล้าเข้าอู่ กลัวปานปลาย วันก่อนไปให้เช็คให้ (ไม่ได้คิดเงิน) กลายเป็นว่าได้อาการใหม่เพิ่มอีก หรือขอคำแนะนำที่ดีทีครับ

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    อ่อนนุชช่วงไหนคับ วันหยุดนัดเจอกันกิ่งแก้วก็ได้คับ เด๋วจูนแก๊สให้ใหม่คับ

2. ผมอยู่ อ่อนนุช 17 ครับ

3. วันอาทิตย์นี้ได้มั้ยครับ พอดีวันศุกร์จะเข้าไปให้ช่างประจำของเพื่อน ไล่ระบบดูปัญหาจากอาการสตาร์ทติดยากน่ะครับ

4. ลองดูก่อนครับ

5. Kiman Ysr

Kiman Ysr Guest

0
    0
    0
    ผมเปียนเรคคูเรก จบเลย

6. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ผมไปอู่ไหนจัดเต็มตลอดเลยครับ คาดว่าจะเท่าราคารถที่ผมซื้อล่ะ

7. Inu Neko

Inu Neko Guest

0
    0
    0
    อ่อนนุช44 ติดกับปั้มบางจาก อยู่ใน โกยกลางบึึ

ไปกิ่งแก้วที่เดียวจบทุกปัญหา ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้