ตัวชดเชยแอร์ไม่ทำงานอะคับ พี่ๆๆมีวิธีแนะนำไหมครับ เปลี่ยนแล้วก็ไม่ทำอะคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Zeen Dussade, 23 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zeen Dussade

Zeen Dussade Guest

0
    0
    0
    ตัวชดเชยแอร์ไม่ทำงานอะคับ พี่ๆๆมีวิธีแนะนำไหมครับ เปลี่ยนแล้วก็ไม่ทำอะคับ

2. Zeen Dussade

0
    0
    0
    ไม่เปิด 1500 คับ เปิด 1000 อะคับ

3. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแล้วไม่ทำงานตัวที่เปลี่ยนใช้ได้ปรกติไหมครับ ดูสายด้วยบางทีสายแตกตัวเก่าอาจไม่เสียก็ได้

4. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ถอดสายแล้วากดูดดูครับทำงานเปล่า

5. Zeen Dussade

0
    0
    0
    ถอดสายดูดแล้วคับพี่ ทำงาน ผมวัดไฟจากตัวในรูปในขณะแอร์ทำงานไปมาคับ

6. Zeen Dussade

0
    0
    0
    แต่ที่ตอนวัด ไฟกราว จิ้มที่โครงอะคับ จิ้มตรงปลั๊กไม่มาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้