น้องใหม่ขอเปงสมาชิกด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย artrayong, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artrayong

artrayong New Member Member

5
    0
    0
    ขับ E-CAR ครับ กำลังหาวิธีแต่งอยู่ เครื่อง 1600 หัวฉีด ปี 95
    เหงเขาว่าแปลงเปง EVO 3 ง่ายที่สุดนะครับ
    ใครมีวิธีดีๆๆๆแนะนำมาบ้างนะครับ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้านะครับ

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ.... ว่าง ๆ มีมิตติ้งเมื่อไหร่ แล้วแวะมาเจอกันครับ..

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้าจะเเต่งE-CAR ก็เเต่งได้หลายเเบบคับ เช่นEVO1 2 3 ลิโบโล่ GTI คร้าบบบ ส่วนราคาถ้าของเเท้เลยก็สูงหน่อยคับ ถ้างานบ้านเราราคาก็ไม่เเรงจร้า...

หรือไม่ถ้าจะเเต่งเเบบเดิมๆ ก็ทำเเบบGTI ก็ดีคับ หาลิ้นหน้ามาใส่ กาบข้าง เปลี่ยนเเม๊ก ท่อใบ ก็หล่อเเล้ว

4. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    คิคิ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว MRC จร้า

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ผมชอบโว 2 แฮะ ไงก็ตามสะดวกเรยจ้า

6. artrayong

artrayong New Member Member

5
    0
    0
    -ขอบคุณในการต้อนรับนะครับ

ขอบคุณในการต้อนรับนะครับ

ถ้ามีการมิตติ้งก้อส่งเมล์มาบอกบ้างนะครับ

อยากมีส่วนร่วม

[email protected]

ชื่ออาท ครับ

หรือถ้าใครมีข้อแนะนำดีๆๆในการแต่งรถ ช่วยบอกบ้างนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้