พึ่งโม้ว่าเครื่องแห้งได้ไม่เท่าใหร่ ตอนนี้มันชักจะเริ่มซึม ๆ ละ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 23 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พึ่งโม้ว่าเครื่องแห้งได้ไม่เท่าใหร่ ตอนนี้มันชักจะเริ่มซึม ๆ ละ สงสัยจะได้ยกออกมารื้อประกอบใหม่

1. ผมว่าพี่ใส่น้ำมันเครื่องเยอะไป พี่ต้องใส่ที่ละฝาเอ็มร้อย รับรองไม่มีเยิ้อม จุ๊บบุๆ

2. ไม่ต้องใส่เลยดีก่า จะได้ไม่เยิ้ม เน๊อะ...

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ใช้ไปก่อน ^_^

4. ของผมยังไม่เยิ้มเลย แต่เริ่มดันลงแคร้ง แล้ว T_T

5. ผมก็ว่างั้นแหละครับพี่ดิว ยกออกมาไม่มีไรเสียก็ยังต้องเปลี่บยนู่นนี่นั่นยังไงก็ต้องมี 5-6000

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ปล่อย นมค แห้งไปคับพี่ qg sr ลอยมาแล้ว

7. ว่าจะล้างตู้แอร์ผมยังไม่มีเวลาจะทำเลยครับ ตอนกลางวันชักจะไม่ค่อยหนาวละ

8. คิวจีลอยมา กะตังค์ลอยไป 555+

9. ถ่ายขั้นตอนล้างตู้แสอรให้ดูหน่อย

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    แนะนำครับพี่ น้ำมันเครื่องไม่ต้องใส่ รับรองไม่มีเยื้อมครับ แห้งสนิด ไปละฟิ้วววววว

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เอาน้ำมันเครื่องออก

12. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    เปิดเพลงสนุกๆๆเร็วรับรองไม่ซึม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้