เครื่อง 2T-GEU แต่งแรงได้เปล่า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย chommno, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chommno

chommno Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ RT100 เครื่อง2T-GEU ใครพอจะทราบข้อมูลของเครื่องนี้บ้างครับ ( ทีจริงผมพยายามลงรูปรถน่ะแต่ลงไม่ได้สักที)ใครช่วยผมได้บ้างครับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมว่าน่าจะได้นะครับ แต่เดี๋ยวรอผู้รู้ดีกว่าครับ

3. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ข้างๆปุ่มกด "ส่งข้อความ" มันมีปุ่ม "ใช้งานงั้นสูง" รึป่าวครับ
    ถ้ามีก็เอาไปได้เลยแล้วกดตรง "อัพโหลดและจัดการไฟล์แนบ"
    แล้วเราก็หารูปมาลง แนะนำว่าอย่าใหญ่นะครับความกว้าง
    จิงๆแล้วอย่าเกิน800 จะดีมากเลย ยังไงเอารูปมาลงเร็วๆนะครับ

ส่วนถ้าจะโมฯ 2T-GEU (เครื่องรุ่นนี้กำลังกลับมาดังอีกครั้งแล้ว)
    โมได้นะครับของแต่งผมไม่ทราบเหมือนกัน คงต้องbit เอารึไม่ก็ebay
    ยังไงลองไปดู bangkokclassiccar ดูซิครับ เห้นเค้าเอา4K ไปโมมา
    หมดไปเกินครึ่งแสน:eek: แต่แรงปลิวเลยนะ

4. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    2T-GEU มีขายมั้ยราคาเท่าไร

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวไปช่วยหาข้อมูลมาให้นะครับ สำหรับแนวการแต่งเครื่องตัวนี้

6. audy!

1,075
    2
    0
    หามาเผื่อ3Tเดิมๆบ้างนะครับ:)

7. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    ไปดูตัวอย่าง ที่นี่ครับ
    http://www.toyota3tc.com/forum/viewforum.php?f=17
    เวปสำหรับ เครื่อง T โดยเฉพาะ ไม่ว่าจะเป็น T-C หรือ T-G ดูใน forum ..project gallery แต่ละโปรเจ็ค ล้วนสุดติ่งทั้งนั้น ลองดูเป็นแนวทางครับ ผมดูแล้ว น้ำลายหกเลย แต่ใช้เครื่อง R อยู่ ในใจลึกๆก็อยากได้ R-G เหมือนกัน แต่คงยากเหมือนงมเข็ม เคยเจอเหมือนกันแต่สภาพเหมือนศพ ราคาสองหมื่นกว่า....:cry:

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เวปที่น้าเหลิมบอกมาเลยครับ โปรเจคก์แต่ละคันสวยโครต ๆๆ

9. audy!

1,075
    2
    0
    ขอบคุณครับน้าเหลิมแจ่มสุดๆเลยครับ

10. audy!

1,075
    2
    0
    เวปที่น้าเหลิมแนะนำมารูปเยอะจริงๆยังดูไม่หมดครับเดี๋ยวมีเวลาจะเข้ามาดูต่อครับ

11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    3T-GTE จัดจ้านกว่านะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้