วัดดีครับวันนี้ผมมีเรื่องมาเล่า

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ppprom, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ผมเลิกงานตอยเย็นกำลังจะกลับบ้านพอมาถึงตรงปั้มน้ำมันปีโตนัสแถวโชคชัย4
    เจอรถอยู่คัย1สดุดตาอย่างแรงเป็นรถRT100สีน้ำเงินสวยมากพอเข้าไปไกล้ๆ
    สติกเกอร์ RT CLUBหมายเลขทะเบียนรถก็คือ 7ค7959 รถใครเอยครับสวยจริงครับขอบอก:D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    โห่รถพี่กอล์ฟหรอครับเนี่ยหรือว่ารถหนูประชาชื่นอะ.....เจ้าของรถเค้ามาตอบเร็วๆๆวุ้ย.............อิอิ

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถ้ารถมีสติกเกอร์ RT CLUB ติดอยู่ล่ะก็สวยอยู่แล้วครับ:D:)

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ใช่รถพี่กอล์ฟแน่ๆ

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    หุหุหุ...ใครเอ่ย

6. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    รถพี่กอล์ฟไม่สวยขนาดคนมาชมในบอร์ดหรอก......รับไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่ใช่รถผมครับ แต่ว่ามีสติ๊กเกอร์คลับด้วยก็น่าจะเป็นคนในนี้ครับ เฉลยก็ได้ ............. รถตาหินครับ 55+

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :mad::mad::mad::mad: แต่ชมนอกบอร์ดได้ใช่ป่ะ 55+

9. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ขอบคุณครับ ถ้าเจอกันอีกเข้ามาทักได้นะครับ บ้านแฟนผมอยู่แถวนั้น แต่ถ้าเห็นเมื่อวานตรงข้ามกับปั้มแล้วมีกลุ่มนั่งคุยกันอยู่ก็ใช่แหละครับพอดีเพื่อนผมขายของอยู่ตรงนั้นเลยแวะจิบ..........ซะหน่อย

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สงสัยจะแวะจิบทุกวันเลยมั้ง อิอิ วันหลังใครเจอเข้าไปทักได้เลยนะ :D:D:D

11. ไม่มีรถให้จิบแล้วง่า แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่เป้นไง เวฟ 150 ยังมี เมาโว้ยยยยยยยยยย หุหุ

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ยังจะห้าวได้อยู่นะ

13. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    จายเย็นครับ .อันตราย

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตุ่ยมันหันมาขับ HONDA แต่ง SPOON แทนล่ะ 55+

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ทีนี้ก็ไม่ต้องจิบเลย....หุหุหุ

16. กำแต่ละคน ............................ แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นิดหน่อยเอง ก็พวกเราไม่ค่อยได้เจอกานนิเน่อะช่ายป่าว ก็นิสสสสส นึงน่า เอาตาหินอยู่ ไสรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร ปายหานมโตๆกินกานดีก่าตาหีนนนนนนนน เอานมแถวๆ ม.ธุรกิจ นะเพ่ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^O^

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ทักทายกันได้

ถ้าได้เจอกันเนี่ย :D:cool:

18. pukpick

615
    0
    0
    เคยจะตายรอบที่3มั๊ย
    อยู่ดีๆก็ดีอยู่แล้วนะ เด๋วจะโดนมะใช่น้อยนะนายตุ่ย

:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    555+ ไอ้ตุ่ยจะทำให้ตาหินงานเข้าอีกแว้ว :D:D:D

20. - -" งิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.ด.ดด.ดดดด.

21. audy!

1,075
    2
    0
    ใจเย็นๆครับใจเย็น:)

22. pukpick

615
    0
    0
    กินเฉยๆน่ะได้ แต่ถ้ามีจุดประสงค์อื่นแอบแฝงน่ะ ........ อย่าให้พูด ว่า เลิกคบ

23. :D:D ก๊าบบบบบบบบบบบบบบ โผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม :D:D

24. - -" เวรกำแท้ๆกรูอีกและ แหมๆๆๆๆๆ ไม่ไว้ใจตุ่ยไงปิ๊กกกก ตุ่ยอะไว้ใจได้เน่อ :D:D:D:D โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เลิกคบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. เดี๋ยวกรูถีบ ปากแตกไอ่อ้วน กวนครีนนนนนนนนนน ได้ทีเอาหย่าย ยังไงพวกเราต้องปรองดองกันเอาไว้ ช่ายไหมเพื่อน ไม่งั้นเดี๋ยวงานเข้าแล้วเบ้าจาร้อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. audy!

1,075
    2
    0
    ใช่แล้วครับต้องปรองดองกัน :):D

28. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ถูกต้องทุกข้อครับ.......ผมไม่รู้เรื่องหุหุ

29. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ไม่รู้ด้วยคน -*-

30. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ใจเย็นๆๆครับ:confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้