ช่วยด้วยคับ. รถผมมีอาการเร่งไม่ขึ้น ขับปกติความเร็วมันค่อยๆขึ้น. และก็ช่วงเร่งแซง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Phongsan Chiaphan, 23 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยคับ. รถผมมีอาการเร่งไม่ขึ้น ขับปกติความเร็วมันค่อยๆขึ้น. และก็ช่วงเร่งแซง วิ่งไม่ออกเลยคับ รถติดแก๊ส LPG เป็นเพราะอะไรหรอคับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แก็สบาง แก็สหนา ลองดูคับ

2. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แต่น่าจะบางนะคับ

3. พอผมเร่ง อาการรถมันดึง เหมือนจะวอดๆ คับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แก้สระบบไหนคับ

5. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    แก๊สบางนี่ พังเร็วน้ะครับ

6. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  7. ก่อนหน้านี้เป็นมั้ย ล่าสุดทำอะไรไปบ้าง ดูดหรีอฉีด

8. เป็นเหมือนผมเบยแต่ผมใช้นํามันยังไม่ได้แก้ตามที่พี่ๆบอกมาเลยครับทรัพย์จาง...อิอิ

9. แบบดูดคับ

เพิ่มแก็สที่ตัวหม้อต้มครับ(ตัวหลัก) แล้วลดกลางสายดูครับ ส่วนเดินเบาที่หม้อต้มอันนี้ต้องปรับตามความเหมาะสมครับ ผมใช้รอบอยู่ที่ 800 ครับ(อันนี้ต้องแล้วแต่ ความสมบูรณ์ของเคนื่องด้วย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้