ga 16 คาบู ใส่วัดรอบของอะไรได้บ้างคับแนะนำผมที

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsit Meemangkang, 24 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ga 16 คาบู ใส่วัดรอบของอะไรได้บ้างคับแนะนำผมที

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้ทุกยี่ห้อคับ

2. มะกี้ผมไปลอง ยี่ห้อนึง ใส่แล้วรอบไม่นิ่ง ช่างเขาบอกว่าสัญญาณมันไม่รองรับ ให้ลองไปหายี่ห้ออื่นมาใส่แทน

3. ลองยี่ห้อนี่อ่ะคับ

4. ของผมนิ่ง แต่พอนานไปรวนเลยกระดีกขึ้นสุดลงสุดตลอด

5. แก้ไขยังไงอ่ะคับ

6. แนะนำ racetech ครับ ผมไช้อยู่ นิ่งครับ ไช้มา3ปีละครับ

7. แนะนำร้านด้วยเลย O Car Evolution

8. ผมใช้ยุครับ

9. สวยงามมม

10. 5ตัว เท่าไหร่คับพี่ จำรัส เหล่าพล

3500ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้