หาร้านอะไหล่เซียงกงครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย คนหลังเขา, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากทราบที่อยู่ร้านขายอะไหล่เซียงกงหน่อยครับ แบบว่าราคาไม่แรง จะไปหาอะไหล่ช่วงล่างใส่ใหม่ของเดิมมันไม่ไหวแล้ว สงกรานต์นี้จะได้ขับรถกลับบ้านนอกแบบสบายใจหน่อย ช่วยแนะนำหน่อยนะครับผมอยู่หัวหมากครับ อ่อ!ถามอีกนิดครับอะไหล่เซียงกงกับอะไหล่ของอู่ซ่อมที่เขาเอามาเปลี่ยนให้เรา อย่างไหนมันใช้ได้นานกว่ากันครับ

มีหลายร้านนะครับเขาไปถามดูนะครับ ถามว่าทนกว่าของที่เขาเอามาไห้นะ หน้าจะทนกว่านะครับแต่ก็ต้องดูสภาพดีๆครับของที่ช่างเปลี่ยนไห้ส่วนไหญ่จะเป็นของก้อบนะครับ ไช้งานไม่ค่อยดีนะครับ ถ้าจะเอาของแนะร้านไห้ครับ thai engine shop ที่ไช้ของมือหนึ่งนำเข้าครับ เนียนมากๆครับ ถ้าชอบของไหม่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้