อยากทราบออฟเซ็ท Triton คับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NuuAu, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อยากทราบว่าออฟเซ็ทของไตรตันคับว่าเท่าไร พอดีแม่แฟนจะซื้ออ่ะคับ
    ตัว 4ประตู ตัว PLUS อ่ะคับ อยากเปลี่ยนล้อสัก 18-19 นิ้ว เอาแบบล้นๆหน่อยอ่ะคับ
    มันล้อ 6ร ูหรือ 5รูคับไม่แน่ใจ
    หรือพี่ๆคนไหนมีรูปให้ชมเป็นแนวทางบ้างมั้ยคับ

2. NuuAu

649
    21
    0
    ไม่มีใครตอบเลย.............??

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เอีะหัวอกเดียวกันเลย แม่แฟนก็ซื้อไห้เหมือนกันแต่เป็ฯตัว ขับ 2 สีประตูครับ รูป ข้างๆ ตัวพลัส ซื้อแล้วอาจเสียใจครับ ซดน้ำมันมาก เพื่อนใช้อยู่ครับ ใช้แค่ 6 เดือน อยากจะขายแล้ว ตัวพลัส เป็น 6 รู ครับ ใส่ล้อ พวก ออฟ 20-25 ล้นนิดๆ ถ้า 30-35 จะพอดี ซุ้มครับ ซื้อ ตัว ขับ 2 สี่ ประตูดีกว่าครับ ประหยัดกว่าแยอะ

4. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ตามเออ่ะคับ

5. kamton

kamton New Member Member

71
    0
    0
    ไม่รู้ว่าพวก4ประตู แคป เท่าไร
    แต่รู้ว่า หัวเดี่ยว 30 กำลังหล่อ

6. NuuAu

649
    21
    0
    ขอบคุณมากคับ แต่ทำไมเครื่อง 2.5 มันกินน้ำมันอ่ะคับ มันก็ขับ 2 นี่คับ ไม่น่าเชื่อเลย งง

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    มันเป็นเครื่อง 140 แรงม้า อินเตอร์ อะ เจอ ล้อ ไหญ่ๆ เข้าก็ไปไม่เป็นเหมือนกานคร้าบ

8. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ที่ เคย ลอง ไส่ นะครับ ออฟ เดิม อยู่ + 45
    เคย ไส่ chalenge + 45 หน้า หลัง ยื่น มาดูเต็มปรี่มๆไม่ ล้น ครับ

9. NuuAu

649
    21
    0
    ขอบคูณมากคับพี่ๆทุกคน ผมอยากดูรูปเพื่อเปงแนวทางอ่ะคับ มีมั้ยคับ

10. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    อะเอาไปดู ดูเฉยไม่ต้องคิดไรมาก

11. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    โหดสุดปี๋เลยท่าน
    ยัดเข้าไปได้ หน้า 215 เองนะนั้นสุดๆเลยคร้าบ

12. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    แหม่ทำไปได้ แต่ก็แนวดีนะคับ คริคริ

13. NuuAu

649
    21
    0
    ไม่คิดได้ไงคับพี่ โหด สาดๆ อย่างนั้น
    ว่าจะบอกให้เค้าออก 4 ประตูไม่ต้อง plus แล้วอ่ะคับ หาแม็ก 5รูใส่ง่ายกว่า โหดด้วย

14. NuuAu

649
    21
    0
    ว่าแต่ว่า ล้อออฟเซตและหน้ากว้างเท่าไรคับนั่นนะ
    โหดได้ใจจิงๆ

15. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8

ออฟ -14 กว้าง12.5นิ้ว

คนที่จะทำแบบนี้ ต้องรวยแล้วโง่ด้วย

16. NuuAu

649
    21
    0
    โหดสาดๆคับ อยากมีตังและโง่จัง

17. NuuAu

649
    21
    0
    อยากดูรูปไตรตัน 4 ประตูแต่งจังคับ พี่ๆมีใครมีรูปเพื่อเปงแนวทางมั่งคับ พอดีจะออกสิ้นเดือนนี้แล้วอ่ะคับ

18. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ล้อ สวย มากเลย พี่ ................ล้อโหด ปลี้นๆเลย พี่

19. NuuAu

649
    21
    0
    ตกลงออกไทรตันตัว 4 ประตูสีดำ ไม่ยกสูงคับ รถได้วัน ศ. นี้แล้วคับ
    สงสัยต้องรอเปลี่ยนล้อหลังสงกรานต์แน่เยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้