มีใครใส่เฮดเดอร์4E - FEมั่งครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ล็อกไม่ได้ครับ, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อ ละครับ

ใส่เฮดเอร์ ให้ เครื่อง ไปแล้ว ทำให้ แรงบิด ออกตัวดี ขึ้น และปลายไหลมากกว่าเดิมหรือเปล่างับ

ใครใช้อยุ่ บอกเล่า กันฟัง หน่อยครับ สนใจอยุ่ ครับ

ปล. ของเดิมๆ คอ ชอบขาด เชื่อมจนเบื่อ เง้อ

1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ดีกว่าของเดิมๆๆๆมากครับ

2. โหย จริงเหรอครับพี่ แล้ว มันเป็น แบบ 4-2-1 หรือแบบไหน ครับ แบบว่ามือใหม่ จริงๆครับ

แล้ว หาซื้อ ที่ไหน ได้ ครับผม งบสักเท่าไหร่ครับ

ขอรายละเอียดเพิ่มสักนิด น้าพี่

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    4-2-1 ต้นจัดปลายไหล
    4-1 จะมีต้นครับ
    ผมมีขายครับ

อยากได้ ต้นจัด ปลายไหล ยาวๆ แหละครับผม

สนน ค่าตัว เท่าไหร่คับ

อ้อ เกือบลืม เป็นงาน เหล็ก หรือ สแตนเลส ครับ ผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้