วันอาทิที่ผ่านมาไปแข่งรถที่พัทยานะครับเลยเอารูปมาฝาก

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันอาทิที่ผ่านมาไปแข่งรถที่พัทยานะครับเลยเอารูปมาฝาก
    ขอโทษเก่งด้วยนะไม่มีเวลาคุยเลยนะเดียวครั้งหน้ามาวิ่งด้วยกันเลยดีกว่า
    5555ขอบคุณพี่ๆๆน้องๆๆที่ไหนเชียร์ครับ
    ได้อันดับที่ 12 มานะครับรถที่ทั้งหมด 28 คัน
    พอดีเกิดอะไรไม่คาดฝันครับ
    น๊อตปีกนกขาด ดีนะที่มีค้ำโช๊ค มันเลยไม่หลุด
    ถ้าหลุดมานะไม่อยากจะคิดเลย
    รองดูเบอร์สิครับสุดไม่สุดนะดูตรงนี้ แฟนพันธ์แท้ครับ 71

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2008
  2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีต่อครับ

มีอีก

3. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    แหล่มๆ ทั้งนั้นเลยอะ ทั้งรถโรดทั้งโคน ....

สวยๆแบบนี้หาได้จากที่สนามอย่างเดียวหรือป่าวอะ หรือ ว่าตามท้องตลาดทั่วปายยยย...

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    สุดยอดดดดด

น่าอิจฉาตาตู่แกจิงๆเลย อยากได้อะอยากได้:cry::cry::cry::cry:

5. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอีกให้ทุกคนอีชาเล่นๆๆนะ

มีอีกให้ทุกคนอีชาเล่นๆๆนะ

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีต่อครับ

มีอีก

7. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    ทั้งนี้และทั้งนั้น อิจฉาริษยาแค่รูปเดียวแหละ รูปที่มีน้องๆชุดเหลือง โปรดสังเกตุมือพี่ตู่คับ

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    น้องดูดีๆๆนะเสื้อขาวด้วย

9. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ตกลงพี่ไปแข่งรถหรือว่าไปเป็นนายแบบครับเนี่ย

หน้าตาพี่เหมือนได้ที่1 เลยนะ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้