สวัสดีครับทุกท่าน ผมอยากรู้ว่าเปลี่ยนสายพานทั้งหมดจะแพงมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ประมินทร์ ศรีสกุล, 26 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับทุกท่าน ผมอยากรู้ว่าเปลี่ยนสายพานทั้งหมดจะแพงมั้ยครับ ไม่ได้เปลี่ยนเลยตั้งแต่ซื้อมา เกือบ20ปีละ ใครรู้บอกด้วยนะครับ

1. สายพานแอร์ ไดชาจ พวงมาลัยเพาเวอ์ ผมซื้อมาเปรี่ยนเอเส้นละ200บาท

ครับผม ขอบคุณครับที่ชาวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้