อยากเห็น Minor Change

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย lanzgal, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lanzgal

lanzgal New Member Lady Member

9
    0
    0
    รบกวนผู้รู้แบ่งปันให้หน่อยสิคะ ตอนนี้อยากออกรถใหม่มาก ๆ โดยส่วนตัวแล้วเราสัญญาว่าจะจงรักภักดีกับมิตซูตลอดไป จึงรอโฉม Minor Change แต่มีหลายเสียงพูดว่าโฉมที่จะออกมาไม่สวยเลย แก่ และเชย คุณพ่อก็เลยอยากให้ออกเป็น Tiida หรือ Mazda3 ไปเลย แต่อยากได้ Lancer จริง ๆ นี่หน่า

เลยอยากขอความช่วยเหลือ มีใครพอรู้บ้างว่าเมื่อไหรจะเปิดตัวกันแน่ แล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงจากโฉมปัจจุบันบ้าง และที่สำคัญที่สุดคือ จะได้จับต้อง ครอบครองรถเมื่อไหร่เนี่ย ฮือๆๆๆๆ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลนะคะ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    lancer โฉมใหม่ที่จะออกมา จะเป็นเเนวๆคล้ายๆ evo x อะคับ เเต่เมื่อไหร่จะมาไทยนี่ไม่เเน่ใจเหมือนกันจร้า รู้สึกเคยมีคนเอารุปมาลงนะ ใครมีรูปเอามาลงหน่อยจ้า

3. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2008
  4. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    เอาไปเรียกน้ำย่อยก่อนเปิดตัว 20 นี้ครับผม

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ไมเนอร์เชนท์มา อีโว 10 เรยมะมาซะที รอกันต่อไป อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้