ได้ซ่อมแล้วครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ei_ji, 7 พฤศจิกายน 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. ei_ji

ei_ji New Member Member

10
    0
    0
    Rover จะเริ่มซ่อมแล้วครับอาทิตย์หน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2008
  2. bbc

bbc Guest

0
    0
    0
    ดีนะครับที่ปลอดภัยกันหมด แล้วงี้จะซ่อมหรือขายครับ จอดนานยังงี้ถ้าล้อยังไม่เอาไปทำอะไรขายให้ผมได้นะครับ จะเอาไปใส่220turbo จะได้หล่อมั่ง (นี่ขนาดชนมายังเท่เลย)

3. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ไปเล่นกับอะไรมาเนี่ย เห็นหนาวเลยนะเนี่ย แตต่ห้องโดยสารยังดีอยู่เลยนะ Rover ดีจริงๆ

4. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    มาช่วย confirm อีกคนคับ ของเค้าดีจริงๆ

ปล. แต่เกือบตายเพราะแก๊สที่ปล่อยออกจากถุงลม

5. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พี่ที่ใช้ ชื่อว่า bbc นี่ เรียนอยู่ป่าวคับ ถ้าเรียนที่ bbc อยู่หละก้อ บอกผมหน่อยนะจะได้เจอกานผมก็เรียนที่นั่น ใช้ Rover เหมือนกัน

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ

ปลอดภัยก็ดีแล้ว ผมก็รอดตายมาก็เพราะ 623 อีกคนครับ อุปกรณ์ใช้งานได้ดี รถนิ่มรับแรงดีคนขับปลอดภัย

ถ้าจะทำก็ติดต่อที่คุณณรงฤทธิ์ ได้นะ 081-7316123 น้องพูมรับประกันความเนียน

7. bavaria

bavaria Guest

0
    0
    0
    bbc

ไม่ได้จบbbcหรอกครับ แต่พิมพ์ไปหลายชื่อมีคนใช้แล้วก็เลยพิมพ์สุ่มๆไป ครับ
    ยินดี่ที่ได้รู้จักครับ

8. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    เสียดาย รถสวยๆ แต่คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ

9. ei_ji

ei_ji New Member Member

10
    0
    0
    :p meeting คราวหน้า ไม่รู้จะซ่อมทันหรือป่าวครับเนี่ย :D

ช่วงนี้ขอแวบไปอยู่ evolution thailand ระยะนึงนะครับ รอรถเสร็จก่อน จะกลับมาซ่าใหม่

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงนะครับ:cool:

10. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ผมก็รอดมาได้หวุดหวิดครับ โชคดีที่ตอนที่โอมชนยัง ไม่รู้จักโอม งันตอนมันชนต้องนั้งไปกับมันแน่เลย
    ฮู...เกือบไป

11. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ฮือ....พูดไม่ถูกเลย.......จะเอาอาไรก็ว่าไป.............

12. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เข้าใจดี เวลารถสุดรักต้องมีอันเป็นไป แต่ยังงัยเราเก๊าะเป็นหนี้มัน ที่ช่วยให้เรารอด
    พระคุ้มครองนะคัรบ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้