สนมั้ยร้านนี้ วันมิ้ตติ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เปนร้าน อยุ่ ที่ พระราม5 ชื่อร้าน ชิลอารมณ์
    นัดเพิ่งไปนั่งมาวันนี้ ร้านดีคับ แล้วก็ บรรยากาศ ชิวมากๆ
    ร้านนี้ เค้าเปนคน ร๊ากรถเหมือนกานนนนแต่ !!
    ของเค้าเปนคราสสิค / ฮาเล่

เจ้าของร้าน มี คราสสิค/ฮาเล่ อะน๊ะคับบบ
    พอดี นัดรุ้จักก่าเค้า ยังไง ที่เพ่โอม สะดวกกกก นัดพาไปดู ร้านได้ หรือคัยอยากไกดู ร้านนนนก็ ติด ต่อนัดไดน๊ะคับบบ ที่ลองรถ ก็ได้ ยาวเลยยยย ถนนน พระราม ยาวๆๆๆ
    จับเชงกานได้เลย 5 5 5

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    พี่โอม ช่วยไปดูสถานที่หน่อยพี่ จาด้ายไปนังชิว กาน 555

อิอิ

จาด้ายรีบสรุป

3. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    พระราม5 ก็ดีนะ ใกล้บ้านผมหน่อย 555 แต่มีที่ลองรถเนี่ยดี (อยากให้น้องภูมิมาลองนั่งรถเราดูจริงๆ เวลาวิ่งยาวๆ) และพี่ก็อยากนั่งรถน้องภูมิเวลา เอีดๆๆๆๆๆเกียร์2จริงๆ

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ถ้าไป survey กันแล้ววว..ขอแผนผัง ส่งให้มั่งน่ะคร๊าบบ.....
    กัวจาขับเลยย...:D <พูดเหมือนรถแรงเลยยเรา55:eek:>

5. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    สอบเสร็จแล้ว
    ไปไหนไปกัน นัดมาเลยครับ

6. สถานที่ก็โอนะ

สถานที่โอเคนะ ชื่อร้านชิลรมณ์ มั้ง
    สามารถจอดรถทั้งด้านในและจอดได้เป็นแถวยาวริมถนน แบบสวยๆ ร้านอยู่เลนขนานรถก็ไม่มาเท่าไหร่นะ

น่าจะเหมาะกันการเทสรถกันนะ ไม่ได้เอากล้างไปถ่ายขับผ่านเฉยๆอ่ะ งานนี้ได้ไม่เน้นกินก็น่าจะโอเคนะ ใกล้บ้านผมมาก

โอม

7. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ไปกิน ก้ด้ายพี่โอม ด้ายหมดอะคับ

พี่โอม ผมว่า ต้อง ไปติดต่อ ที่ร้านเค้าอะ ว่าวันที่ 30 จาไปมีทติ้งกาน ร้านสะดวกป่าว

เสียดาย อยุ่ไกล บ้านผม มะงั้นเด่วจาไปช่วยดูสถานที่อีกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้