เห็นเขาขนกัน เลยขนบ้าง #มงคลเขาทำโช๊คแน่นอนจริงไม่มีกระแทกเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kroekkai Phosri, 26 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    เห็นเขาขนกัน เลยขนบ้าง #มงคลเขาทำโช๊คแน่นอนจริงไม่มีกระแทกเลย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทำโช๊คมาใหม่ขนกระจายเลยนะคับ

3. ผมเคยเอาไปขนอิฐบล็อก50ก้อนเห็นรถแล้วน้ำตาจะไหล...

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมทุก 400 กล.สงสารรถเลยครับวิ่งไกลด้วย

5. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    โห้พี่หนักไปขนาดนั้น โชํคพังแน่พี่เตรียมซ่อมได้เลย

6. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ผมรวมๆแล้วเกือบสองร้อยรวมถังแก๊สด้วยแค่นี้ยังสงสารรถเลย

7. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ใช้มาสองปีก่าแล้วพี่ทนดีโช้ค ข้างหน้าคนอีก5 คน ข้างหลังข้าว 400 กล. เกินคุ้มและคันนี้

8. บรรทุกมากๆระวังคานหลังแอ่นนะครับของผมเหมือนจะคดแอ่น กินยางด้านในทั่ง2ล้อ

9. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ครับผมตอนนี้ ขนน้อยๆแล้วครับ กลัวใช้งานได้สั้นๆ ผมนี้รักเลย รถหาเงิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้